BOPP Tsarin masana'anta

Kawai, kaset na BOPP ba komai bane illa fim din polypropylene wanda aka lullube shi da manne/manne.BOPP yana nufin Biaxial Oriented Polypropylene.Kuma, yanayin ƙaƙƙarfan yanayi na wannan thermoplastic polymer ya sa ya dace da marufi da kuma masana'antar lakabi.Daga akwatunan kwali zuwa nada kyaututtuka da kayan ado, kaset ɗin BOPP sun yi alamar da ba za a iya cinye su ba a cikin masana'antar tattara kaya.Da kyau, ba kawai a nan ba, amma kaset na BOPP suna da amfani sosai a cikin masana'antar E-Ciniki mafi sauri kuma.Ba mu yi mamaki ba.Bayan haka, daga ainihin bambance-bambancen launin ruwan kasa zuwa kaset masu launi da bambance-bambancen bugawa, zaku iya wasa tare da marufin ku cikin dacewa, tare da kaset na BOPP.

Yanzu, ba ku sha'awar yadda ake kera waɗannan kaset ɗin da aka yi amfani da su sosai?Bari in bi ku ta hanyar samar da kaset na BOPP.

BOPP-tsari-1

1. Samar da abinci mara yankewa.
Ana ɗora Rolls na fim ɗin filastik na polypropylene zuwa injin da ake kira unwinder.Anan, ɗigon tef ɗin mannewa yana tsaye tare da ƙarshen kowane takarda.Ana yin wannan don haɗa nadi ɗaya bayan ɗaya.Ta wannan hanyar an ƙirƙiri abinci marar katsewa zuwa layin samarwa.

Ana amfani da polypropylene akan sauran kayan kamar yadda yake jure yanayin zafi da kaushi.Bugu da ƙari, yana tabbatar da santsi da kauri iri ɗaya.Don haka, tabbatar da dorewa da ingantaccen ingancin kaset na BOPP a ƙarshe.

2. Mayar da fina-finan BOPP zuwa kaset na BOPP.
Kafin mu ci gaba, zafi mai zafi yana kunshe da roba roba.Rubber yana samar da haɗin gwiwa mai sauri mai ƙarfi akan saman daban-daban kuma wannan yana ba wa kaset ɗin BOPP ƙarfin jujjuyawar da yake iƙirari.Bugu da ƙari, narke mai zafi kuma yana ƙunshe da masu kare UV da Antioxidants don hana bushewa, canza launin, da tsufa na m.

Bayan kiyaye narkewar a wani takamaiman zafin jiki, ana zubar da zafi mai zafi a cikin injin da ake kira gluer.Anan, ana goge ɓangarorin da suka wuce kima kafin a jujjuya shi akan fim ɗin.Mai sanyaya abin nadi zai tabbatar da taurin mannewa kuma na'urar firikwensin kwamfuta zai tabbatar da ko da gashi na m akan fim ɗin BOPP.

3. Maimaita tsarin.
Da zarar an yi amfani da manne a gefen tef ɗin BOPP, ana mirgina ayyukan BOPP a kan spools.Anan, wuka yana raba tef a wurin tsaga.Matsakaicin tsaga shine inda ake haɗa rolls a matakin farko.Bugu da ari, slitters suna rarraba waɗannan ayyukan spool zuwa cikin faɗin da ake so kuma an rufe iyakar da shafi.

A ƙarshe, injin yana fitar da ƙaƙƙarfan tef ɗin nadi a cikin sigar da aka shirya don amfani.Bambancin tef ɗin BOPP, mai launi, bayyananne, ko bugu, yana fuskantar tsari yayin da ake lulluɓe manne zuwa fim ɗin.Yanzu, ba za ku yarda cewa duk da kasancewar kayan da ba a kula da su ba, tef ɗin marufi yana da mahimmanci ga tsarin marufi?

BOPP-tsari-2


Lokacin aikawa: Juni-10-2022