Takarda Takarda ta Premium 2022

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da Tef ɗin Takarda na Musamman don rarrabuwar takarda, rufe kwali, tsarawa da tattarawa.

Hakanan ana amfani dashi don ɓoye tsoffin bugu ko maganin saman tufa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Tef ɗin takarda mai launin ruwan kasa kraft takarda an yi shi da takaddar kare muhalli kraft takarda mai rufi tare da manne roba na halitta, mai ɗaukar kansa, babu ruwa da ake buƙata, zaku iya amfani da shi kai tsaye!Ana iya yage shi da hannu, ba buƙatar almakashi ba.

Siffofin

* Babban ƙarfin ƙarfi, mannewa mai kyau akan nau'ikan kwali daban-daban;
* Yage da hannu;
* High zafin jiki resistant kuma sosai conformable
* Anyi daga resin roba tare da goyan bayan takarda
* Manne kai;
* Tsawon lokaci mai tsawo;
* Tsarin yankan daidai;

Ma'auni

Sunan samfur Takarda Takarda ta Premium
Launi Brown/Beige/Khaki
Mai ɗaukar kaya Takarda Kraft
M Roba
Kauri 140 micron
Ƙarfin Tensile (N/25mm) 287
Juriya na Zazzabi (℃) -20℃ ± 220℃
Nisa (mm) 50 Na musamman
Tsawon (m) 50 ko Musamman

Aikace-aikace

● Ƙwaƙwalwar ƙira
● Haɓaka buhunan takarda a gefuna ko ƙasa
● Rufe kwali
● Yin shafa/rufe tsoffin bugu
● Samfuran bugawa

Kraft-takarda-tef-4

Nasiha: Don Allah kar a zoba shi yayin aikace-aikacen, saboda ba ya mannewa kansa saboda halayensa na halitta, ko kuma yana iya faɗuwa a ɓangaren da ya mamaye.

FAQ:

Tambaya: Shin kai masana'anta ne tare da masana'anta, ko kamfani na kasuwanci tare da dangantakar masana'anta mai ƙarfi?
A: Mu masana'anta ne tare da masana'anta.

Tambaya: Shin wannan tef ɗin ya ƙunshi filastik?Ina neman tef da za a iya sake yin fa'ida idan aka shafa a kwali.
A: Babu filastik kuma tabbas za'a iya sake yin amfani da su.

Tambaya: Shin wannan tef ɗin mai gefe biyu ne ko kuma guda ɗaya?
A: Tef ce mai gefe guda, mai ƙarfi sosai.

Tambaya: Za a iya amfani da wannan don yin tef ɗin saƙo a cikin na'urar bushewa?
A: Ana iya amfani da shi, amma ba mu da cikakkun bayanai kamar yadda yanayin ku.shine kuma tsawon lokacin da zai dawwama a can.

Tambaya: Shin wannan nau'in tef ɗin da mutum zai iya tsage tsayi da hannu maimakon yanke da ruwa?
A: Tabbas zaku iya yaga shi da hannu


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana